Breaking News

കൊച്ചി മെട്രോയുടെ പരീക്ഷണ ഓട്ടം ഇന്നു മുതല്‍.-എസ്എസ്എല്‍സി കണക്ക് പരീക്ഷ 30 ലേക്ക് മാറ്റിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് വാഹനപണിമുടക്ക് 31 ലേക്ക് മാറ്റി.-മലപ്പുറത്തെ യുഡിഎഫ് കണ്‍വെന്‍ഷനില്‍ കെഎം മാണി ഇന്ന് പങ്കെടുക്കും-എംഎം ഹസന്‍ കെപിസിസിയുടെ താത്കാലിക അധ്യക്ഷനായി ഇന്ന് ചുമതലയേറ്റു-വിവാദമായ എസ്എസ്എല്‍സി കണക്ക് പരീക്ഷ റദ്ദാക്കി. മാര്‍ച്ച് 30ന് വീണ്ടും പരീക്ഷ.-ഇന്‍ഷുറന്‍ പ്രീമിയം വര്‍ധനക്കെതിരെ 24 മണിക്കൂര്‍ മോട്ടോര്‍ വാഹന പണിമുടക്ക് മാര്‍ച്ച് 30ന്.-കൊല്ലം മലനടയില്‍ വെടിക്കെട്ടിനിടെ മൂന്ന് പേര്‍ക്ക് പരുക്ക്.-തമിഴ് സംഘടനകളുടെ എതിര്‍പ്പ്, ശ്രീലങ്കന്‍ സന്ദര്‍ശനം രജനീകാന്ത് ഒഴിവാക്കി.-ശിവസേനാ എംപിക്ക് ഒറ്റക്കെട്ടായി പണികൊടുത്ത് വിമാന കമ്പനികള്‍, നരഹത്യാശമത്തിന് കേസെടുത്ത് പൊലീസും; ഇനി ട്രെയ്‌നില്‍ യാത്ര ചെയ്യാം.-പാകിസ്താന്‍-ബംഗ്ലാദേശ് അതിര്‍ത്തി ഉടന്‍ അടയ്ക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തരമന്ത്രി രാജ്‌നാഥ് സിങ്

‘പിണറായിയെ തടയുന്നത് ദേശീയതലത്തില്‍ അദ്ദേഹത്തെ പ്രശസ്തനാക്കാന്‍ മാത്രമേ സഹായിക്കൂ’; എന്ന് ഒടുവില്‍ ആര്‍എസ്എസ് തിരിച്ചറിഞ്ഞു.

പത്തനംതിട്ട: കേരളത്തിന് പുറത്തുള്ള സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ പിണറായി വിജയനെ തടയുന്നത് അദ്ദേഹത്തിനെ ദേശീയ തലത്തില്‍ പ്രശസ്തനാക്കാന്‍ മാത്രമെ സഹായിക്കു എന്ന് ആര്‍എസ്എസ് ല്‍ ചിലര്‍ വാദിച്ചു. ബി എല്‍ സന്തോഷ് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള ആളുകള്‍ ഇക്കാര്യത്തിലുള്ള അതൃപ്തി കേന്ദ്ര നേതാക്കന്മാരെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കേരളത്തില്‍ അരങ്ങേറിയ രാഷ്ട്രീയ കൊലപാതകങ്ങളെ പ്രതിപാദിക്കുന്ന പുസ്തകങ്ങളും, എക്‌സിബിഷനുകളും നടത്തി സിപിഎംനെ നേരിടാനുള്ള പദ്ധതായാണ് ആര്‍എസ്എസ് സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ബിജെപി, ആര്‍എസ്എസ് പ്രവര്‍ത്തകരെ വധിച്ചതിന്റെ നേര്‍ക്കാഴ്ച്ചകള്‍ എന്ന വാദവുമായി ഫോട്ടോഗ്രാഫുകളും, ലേഖനങ്ങളും അടങ്ങുന്ന “അഹൂതി” എന്ന ബഹുഭാഷ പുസ്തകം പ്രധാന മന്ത്രി ദില്ലിയില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിരുന്നു. സിപിഎം നടത്തുന്ന കൊലപാതക രാഷ്ട്രീയങ്ങളോടുള്ള വിയോജിപ്പിനും, പ്രതിഷേധത്തിനുമാണ് കേരളത്തിന് പുറത്തുള്ള സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ ഊന്നല്‍ നല്‍കണ്ടതെന്നും, മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയനെ തടയുന്നതിനോട് യാതൊരു യോജിപ്പുമില്ലെന്നും, അങ്ങനെ സംഭവിച്ചിട്ടുള്ളത് പാര്‍ട്ടിയുടെ സമ്മതത്തോട് കൂടിയുമല്ലെന്നും ദേശീയ കാര്യവാഹക് പി ഗോപാലന്‍ക്കുട്ടി പറഞ്ഞു.

പിണറായി വിജയനെ രാജ്യത്തെവിടെയുമുള്ള പൊതുപരിപാടികളില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് തടയുകയില്ല എന്ന് ആര്‍എസ്എസ് ദേശീയ ജനറല്‍ ജോയിന്റെ് സെക്രട്ടറി ദത്തദ്രേയ ഹോസാബലെ അറിയിച്ചു. അതേ സമയം സംസ്ഥാനത്ത് തങ്ങളുടെ സഹോദരന്മാരുടെ തിരോധാനത്തില്‍ ആര്‍എസ്എസ് കേഡര്‍മാര്‍ രോഷം കൊള്ളുന്നത് എന്തിനാണെന്ന് സര്‍ക്കാര്‍ അന്വേക്ഷിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു. കേരളത്തില്‍ ഉടനീളമുള്ള ശാഖകള്‍ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ആരോപണമുയര്‍ത്തി.

Facebook Comments
Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *