Breaking News

കൊച്ചി മെട്രോയുടെ പരീക്ഷണ ഓട്ടം ഇന്നു മുതല്‍.-എസ്എസ്എല്‍സി കണക്ക് പരീക്ഷ 30 ലേക്ക് മാറ്റിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് വാഹനപണിമുടക്ക് 31 ലേക്ക് മാറ്റി.-മലപ്പുറത്തെ യുഡിഎഫ് കണ്‍വെന്‍ഷനില്‍ കെഎം മാണി ഇന്ന് പങ്കെടുക്കും-എംഎം ഹസന്‍ കെപിസിസിയുടെ താത്കാലിക അധ്യക്ഷനായി ഇന്ന് ചുമതലയേറ്റു-വിവാദമായ എസ്എസ്എല്‍സി കണക്ക് പരീക്ഷ റദ്ദാക്കി. മാര്‍ച്ച് 30ന് വീണ്ടും പരീക്ഷ.-ഇന്‍ഷുറന്‍ പ്രീമിയം വര്‍ധനക്കെതിരെ 24 മണിക്കൂര്‍ മോട്ടോര്‍ വാഹന പണിമുടക്ക് മാര്‍ച്ച് 30ന്.-കൊല്ലം മലനടയില്‍ വെടിക്കെട്ടിനിടെ മൂന്ന് പേര്‍ക്ക് പരുക്ക്.-തമിഴ് സംഘടനകളുടെ എതിര്‍പ്പ്, ശ്രീലങ്കന്‍ സന്ദര്‍ശനം രജനീകാന്ത് ഒഴിവാക്കി.-ശിവസേനാ എംപിക്ക് ഒറ്റക്കെട്ടായി പണികൊടുത്ത് വിമാന കമ്പനികള്‍, നരഹത്യാശമത്തിന് കേസെടുത്ത് പൊലീസും; ഇനി ട്രെയ്‌നില്‍ യാത്ര ചെയ്യാം.-പാകിസ്താന്‍-ബംഗ്ലാദേശ് അതിര്‍ത്തി ഉടന്‍ അടയ്ക്കുമെന്ന് കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തരമന്ത്രി രാജ്‌നാഥ് സിങ്

തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ മതേതര ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിട്ട യുക്തിവാദിയായ യുവാവിനെ വെട്ടിക്കൊന്നു.

തമിഴ്‌നാട്: തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ മതേതര ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിട്ട യുക്തിവാദിയായ യുവാവിനെ വെട്ടിക്കൊന്നു. മുപ്പത്തിയൊന്നുകാരനായ ഫറൂക്ക് ആണ് കൊല്ലപെട്ടത്‌ . കോയമ്പത്തൂര്‍ ഉക്കാക്കടത്ത് ആണ് സംഭവം. നഗരത്തിനു നടുവില്‍ ഒരു പാടത്തിലാണ് ഫറൂഖിന്റെ വെട്ടേറ്റ നിലയിലുള്ള മൃതശരീരം കാണപ്പെട്ടത്. ബിലാല്‍ എസ്‌റ്റേറ്റില്‍ ഇരുമ്പു പാഴ്‌വസ്തുക്കള്‍ വില്‍ക്കുന്ന കട നടത്തുകയായിരുന്നു ഫറൂഖ്. ദ്രാവിഡ വിടുതല്‍ കഴകത്തിന്റെ പ്രവര്‍ത്തകനാണ്. വ്യാഴാഴ്ച രാത്രി ഒരു ഫോണ്‍കോള്‍ വന്നതോടെ പുറത്തുപോയ ഫറൂക്കിനെ ഉക്കടം ബൈപാസ് റോഡില്‍ വെച്ച് ഓട്ടോയിലും ബൈക്കുകളിലുമായെത്തിയ സംഘം പിന്തുടര്‍ന്ന് വെട്ടുകയായിരുന്നു. മതേതരമായ കാഴ്ചപ്പാടുകള്‍ പങ്കുവെക്കുന്ന ഒരു വാട്‌സാപ്പ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ അഡ്മിന്‍ കൂടിയായിരുന്നു ഫറൂക്ക്.

മതത്തിനെതിരെയുള്ള പോസ്റ്റുകളിട്ടു എന്നതാകാം ഫറൂക്കിനെ കൊല്ലാനുള്ള കാരണം എന്നാണ് പൊലീസിന്റെ പ്രാഥമിക നിഗമനം. വ്യക്തിപരമായ കാരണങ്ങള്‍ കൊണ്ടാണോ, ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണോ കൊലപാതകം എന്ന് അന്വേഷിക്കുകയാണെന്ന് പൊലീസ് പറയുന്നു. ഹിന്ദു മുന്നണി നേതാവ് ശശികുമാറിന്റെ കൊലപാതകവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുണ്ടായ സംഘര്‍ഷത്തില്‍ ഗുണ്ടാ നിയമത്തിന്‍കീഴില്‍ അറസ്റ്റിലായതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടാണോ കൊലപാതകം എന്നും സംശയിക്കുന്നു. ഏതെങ്കിലും വര്‍ഗീയ ശക്തികളാണോ ഇതിനുപിന്നില്‍ എന്ന് പരിശോധിക്കുമെന്നും പൊലീസ് പറഞ്ഞു.

Facebook Comments
Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *