Breaking News

ഫ്‌ളാറ്റ് നിര്‍മ്മാണത്തിനിടെ മണ്ണിടിഞ്ഞു വീണ് നാല് മരണം-മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍ കൊച്ചി മെട്രോയില്‍ യാത്ര ചെയ്ത് സ്ഥിതിഗതികള്‍ വിലയിരുത്തി.-ഫിലിപ്പിന്‍സിലെ കസിനോയില്‍ വെടിവെപ്പില്‍ 36 പേര്‍ കൊല്ലപ്പെട്ടു-പാരീസ് ഉടമ്പടിയില്‍ നിന്നും പിന്‍മാറിയ ട്രംപിനെതിരെ ലോക നേതാക്കള്‍ രംഗത്ത്. നിരാശപ്പെടുത്തുന്ന തീരുമാനമെന്ന് യുഎന്‍-യുഎസ് വീസ ലഭിക്കണമെങ്കില്‍ സമൂഹമാധ്യമ വിവരങ്ങളടക്കം നല്‍കണം-ഇ കൊമേഴ്‌സ് സൈറ്റുകളില്‍ പശുക്കളുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ വില്‍പ്പന പൊടി പൊടിക്കുന്നു.-ഇന്ത്യയുടെ വികസനക്കുതിപ്പ് പരാമര്‍ശിച്ച് കൊടുത്തത് ശ്രീലങ്കയിലെ ട്രെയിന്‍ സര്‍വീസ് ഉദ്ഘാടനം. കേന്ദ്ര സര്‍കാരിന്‍റെ പരസ്യം വിവാദത്തില്‍.-ദില്ലിയിലും സമീപപ്രദേശങ്ങളിലും ശക്തമായ ഭൂചലനം; പ്രഭവകേന്ദ്രം ഹരിയാന-ആണവവേധ മിസൈല്‍ പ്രിഥ്വി -2 ഇന്ത്യ വിജയകരമായി വിക്ഷേപിച്ചു-സ്കൂള്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റില്‍ അച്ഛന്റെ പേര് ചേര്‍ക്കണമെന്ന നിബന്ധനയില്‍ മാറ്റം വരുത്താന്‍ കേന്ദ്രം ഒരുങ്ങുന്നു.

ഭാവന വിവാഹിതയാകുന്നു. വിവാഹം ഏറെ നാളത്തെ പ്രണയത്തിന് ശേഷം.

കൊച്ചി: നടി ഭാവന വിവാഹിതയാകുന്നു. അടുത്ത വര്‍ഷം ഏപ്രിലോടെയായിരിക്കും വിവാഹമെന്ന് സുഹൃത്തുക്കളും താരവുമായി അടുത്ത ബന്ധം പുലര്‍ത്തുന്നവരും പറയുന്നു. വരന്റെ പേര് പുറത്ത് പറഞ്ഞില്ലെങ്കിലും കന്നഡ സിനിമയിലെ പ്രശസ്തനായ നിര്‍മ്മാതാവാണ് എന്നാണ് അറിയാന്‍ കഴിയുന്നത്. കല്യാണത്തിന്റെ തൊട്ടുമുമ്പ് മാത്രമേ ഭാവന തന്റെ പങ്കാളി ആരാണെന്ന് തുറന്ന് പറയുകയുള്ളൂ എന്നാണ് സുഹൃത്തുകള്‍ പറയുന്നത്.

ഭാവനയും പ്രതിശ്രുത വരനും വളരെ ലളിതമായി രജിസ്റ്റര്‍ വിവാഹമായിരിക്കും ചെയ്യുക എന്നാണു പറയുന്നത് . വിവാഹത്തില്‍ അടുത്ത ബന്ധുക്കളും സുഹൃത്തുക്കളും ഉള്‍പ്പടെ അമ്പതോളം പേര്‍ മാത്രമേ പങ്കെടുക്കുകയുള്ളൂ എന്നാണ് വിവരം. വിവാഹത്തിന്റെ തീയതി തീരുമാനിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും ഏപ്രിലില്‍ തന്നെ വിവാഹം നടക്കുമെന്നാണ് അറിയാന്‍ കഴിയുന്നത്. വിവാഹ ശേഷം ഭാവന അഭിനയ ജീവിതത്തില്‍ നിന്നും ഇടവേളയെടുക്കുമെന്നും വാര്‍ത്തകളുണ്ട്. നേരത്തെ 2016 പകുതിയോടെ വിവാഹം നടത്താനായിരുന്നു തീരുമാനിച്ചത്. എന്നാല്‍ ഭാവനയുടെ പിതാവ് ബാലചന്ദ്രന്‍ മരിച്ചതിനെ തുടര്‍ന്ന് കല്യാണം നീട്ടിവെയ്ക്കുകയായിരുന്നു. ജീന്‍ പോള്‍ ലാല്‍ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഹണി ബീ 2 ആണ് ഭാവനയുടേതായി പുറത്തിറങ്ങുന്ന പുതിയ ചിത്രം. മലയാളത്തില്‍ സൂപ്പര്‍ ഹിറ്റായി മാറിയ ചാര്‍ലിയുടെ കന്നഡ പതിപ്പില്‍ ഭാവനയായിരിക്കും നായിക എന്നും പറയുന്നുണ്ട്.

Facebook Comments
Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *